อยากได้รถยนต์ขับครับผม แต่งบน้อย แนะนำรุ่นรถหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ครับผม ผมอยากได้รถยนต์ขับซักคันครับ แต่ไม่อยากผ่อนอยากซื้อสดงบ ประมาณ 6-7หมื่น แนะนำรุ่นรถหน่อยครับ ส่วนตัวชอบเป็นแนวออกคลาสสิค หรือรถยุโรป ขอเป็นสภาพเดิมๆที่ราคาอยู่ในงบครับ
ตอนนี้ผมมองไว้
toyota ke35 , bmw e36 , audi a4b5 1997 , nissan a31 ผมขอรบกวนหน่อยครับแนะนำรุ่นรถที่เป็นแนวคลาสสิค หรือรถยุโรป ครับ แล้วขอทราบเรื่องราคาอะไหล่ที่ตามมาภายหลังของแต่ละรุ่นที่ทุกท่านแนะนำมาด้วยครับว่าแพงมั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่