ตอนนี้มีกล้อง Mirrorless ตัวไหนแนะนำบ้างคะ มีที่สนใจอยู่บ้างแต่ยังเลือกไม่ได้ค่ะ

ตอนนี้ที่สนใจคือ ระหว่าง Olympus omd em10 mask III กับ Panasosic GX85 ตัวไหนดีกว่ากันคะ
เราเน้นถ่ายคน ถ่ายวิวบ้างค่ะ ผู้หญิงใช้เที่ยวทั่วๆไปเลย หรือถ้ามีตัวอื่นแนะนำได้เลยนะคะ
เดิมใช้ Panasonic G7 อยู่ค่ะ อยากเปลี่ยนแต่คิดไม่ตกค่ะ งบไม่เกิน 25K
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview