สอบเข้าม.4 หอวังเเละสารวิทยา

สวัสดีครับ
พอดีผมเป็นเด็กหอวังที่จะต่อเข้าม.4เเต่ไม่ติด ติดสำรอง60คน ซึ่งยากมาก เเล้วคิดว่าจะสอบเข้า เอาเเต่ว่า
หอวัง กับสารวิทยาสอบวันเดียวกัน
คือวันที่ 31มี.ค.62 เเล้วผมไม่รู้ไงว่าโรงเรียนไหนสอบเข้าง่ายกว่ากัน
รบกวนศิษย์เก่าทั้งสองรร.ด้วยครับ
#ส่วนตัวอยากต่อหอวังนะเเต่กลัวจะเข้าไม่ได้ไม่มีที่เรียนต่อ
ถ้าสอบเข้าไม่ได้สามารถทำอะไรได้บ้างไม่ครับ อยากเข้าจริงๆT T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่