ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ Joomla ขึ้นหน้า Blank ช่วยแก้ไขให้ที

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่า Joomla ขึ้นหน้า Blank จากการ Update ตอนนี้เข้าแก้ไขหลังบ้านไม่ได้ แต่หน้าเวปเข้าได้ปกติ
เป็นเวปที่รับช่วงเค้ามาอีกทีค่ะ มีรหัส FTP กับ Hpst ที่เค้าให้มา แต่ติดที่ว่าทำเองไม่เป็น ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย
ที่ทำได้แค่เพิ่มรูป ลบรูป เท่านั้นเองค่ะ
เคยมีน้องเค้าช่วยดูให้แต่เค้าบอกว่ารหัสที่ให้มาเข้าไม่ได้ โทรกลับไปหาน้องที่ให้รหัสมา 2 ครั้งเค้าไม่รับสาย
สงสัยอาจจะไม่สะดวก เลยไม่ได้โทรไปอีก เกรงใจเค้า แต่เห็นเค้าเคยบอกว่ามีแบ็คอัพอยู่

ทำไงดีคะต้องใช้งานหน้าเวปอีก 2 วันนี้แล้ว
ท่านไหนพอจะช่วยเหลือได้มั้ยคะ รบกวนด้วยแจ้งค่าใช้จ่ายมาได้เลยนะคะ
ตอนนี้เดือดร้อนมากจริงๆ
ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่