สอบถามครับ

ผมใช้ ไทรทัน3.2 ตอนนี้ใส่ยาง YOKOHAMA GEOLANDAR AT-S G015 อยู่เวลาขับเร็วหรือเข้าโค้งแรงและรู้สึกไม่มั่นใจ เหมือนตอนใส่ยางเก่าที่ไม่ใช่ยาง 4x4 เลยครับ ท่านใดพอแนะนำยางA/T ที่เกาะหนึบๆบนทางดำหรือใส่แล้วทำความเร็วได้มั่งครับ โช้คคู่หน้าผมใส่ Profender ซับแท็งค์ปรับ8 คู่หลังใส่ Old mam ตัว Sport Shock ครับ หรือ ท่านใดมีคำแนะนำด้านโช๊ค หรือ ทำอะไรเพื่อเพิ่มการเกาะถนนก็แนะนำกันได้ครับ ผมใช้ทางดำ80%ที่เหลือทางฝุ่น+ลูกรังมีลุยโคลนในสวนบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่