เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ถ้าเรากำลังจะง้อแฟนที่ทะเลาะกันหนัก แต่แฟนเรากลับลงสตอรี่IGว่า เราไม่ยอมมาง้อเธอ คุณจะรู้สึกอย่างไร?

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ ผมทะเลาะกับแฟน อันนี้ผมผิดผมยอมรับ และเธอก็ไม่คุยกับผมเลย ผมรู้แล้วว่าควรจะไปง้อไปไรบ้าง แต่พอกำลังจะทักไป เธอกลับลงสตอรี่IGประมาณว่าผมไม่ยอมไปง้อเธอ พอผมเห็นแบบนี้ก็เสียความรู้สึกนิดๆ คือถ้าผมทักไป ก็จะกลายเป็นว่า ถ้าเธอไม่ลงสตอรี่แบบนี้ เราคงไม่สำนึก เลยอยากจะถามว่า ถ้าเป็นคุณ คุณจะรู้สึกอย่างไร แล้วจะทักไปง้อเธอต่อแล้วปล่อยให้เธอเข้าใจแบบนั้นไป หรือจะเงียบไม่ทักไม่ถามไรเธอสักพัก แล้วถ้าเป็นคุณผู้หญิง คุณจะรู้สึกอย่างไรถ้าฝ่ายชายทักไปหลังจากที่คุณลงสตอรี่แบบนั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่