การติดตั้ง Sonoff wifi Smart Switch

กระทู้คำถาม
เรียนถามเพื่อนสมาชิกครับ ผมซื้อ Sonoff wifi Smart Switch มา 2 ตัว เพื่อมาติดตั้งวาล์วปั้มน้ำ แต่ติดปัญหา หลังจากติดตั้ง ewlink App ลงทะเบียนได้แล้ว กดสวิทย์ Sonoff Switch เพื่อให้ ปล่อย wifi พอเห็นแล้วต่อ wifi ได้แล้ว มาเปิด ewlink App คลิ๊ก, + คลิ๊ก Next หน้า Add Device ให้ใส่ WIFI mane
Wifi password ผมไม่สามารถใส่ ตัวเลข Wifi mane ได้ครับ แต่ Wifi password ใส่ได้ ติดปัญหาตรงนี้ครับ ท่านได้ทราบช่วยกรุณาแนะนำด้วย  กราบขอบพระคุณครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่