รบกวนสอบถามเรื่องการจองรถไฟรัสเซียค่ะ

มีเรื่องรบกวนสอบถามเพื่อนๆค่ะ กำลังศึกษาเรื่องการจองรถไฟ แต่ยังไม่เข้าใจความหมายชัดเจนเท่าไหร่ค่ะ
เราต้องการจองรถไฟตู้นอน จาก St.Peterberg กลับมาที่ Moscow เป็นเที่ยวตามภาพด้านล่างค่ะ
ทีนี้ เราไปกัน 4 คน  อย่างถ้าเราเลือกตู้ No.4 เราต้องเลือก เลขที่โชว์ชั้นล่าง ชั้นบน ทั้งหมด 4 หมายเลข เราเข้าใจถูกต้องมั้ยคะ
และถ้าต้องการนอนตู้ที่มีเตียงสี่เตียงใน compartment เดียวกัน จะต้องเลือกแบบไหนคะ
รบกวนเพื่อนๆหน่อยนะคะ หากมีข้อมูลอะไรอยากชี้แนะเพิ่มเติม สามารถบอกได้เลยค่ะ
ขอบคุณมากคะ่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่