[SR] ฉีดไขมัน หมอแหม่ม P10

สวัสดีค่ะ ชื่อนำ้นะค่า ปกตินำ้จะเป็นคนผิวแห้ง และใต้ตาคล้ำ มีร่องแก้ม หน้าดูตอบไม่สดชื่น อยากให้หน้าดูเด็กขึ้น อยากแบ๊วๆเน้นหน้าผากโหนกนูน ดูดีขึ้น นำ้ก้ศึกษาจากเพจต่างๆจนมาเห็นรีวิว ของp10คลีนิก ดูจากรีวิว หลายๆรีววิ เรามาเจอรีวิวคุณหมอแหม่ม ชอบการดีไซด์ของคุณหมอมาก หน้าดูมีติ ตรงประเด็นนำ้เรยค่ะ ทำออกมาแล้วหน้าผากโหนกนูนแบบที่เราชอบอยุ่แล้ว

วันทีทำ เรามาที่คลีนิกเจอพี่ๆๆเจ้าหน้าที่และคุณหมอน่ารักมากค่ะ ดูแลเราดีมากและเป็นกันเอง ตอนเราปรึกษาคุษหมอเราบอกคุณหมอว่าเน้นหน้าผากโหนกนูนเยอะๆเรย เพราะเห็นรีวิวคุณหมอฉีดหน้าผากสวยมากๆ

หลังจากเข้าห้องผ่าตัด ประมาณ2-3ชม. เสร็จแล้วตื่นเต้นมาก อยากเห็นว่าหน้าจะออกมาประมาณไหน พอดูกระจก ว๊าวมากเรยค่ะ หน้าผากเปะปังมาก คุณหมอมือเบา ไมีช้ำ ไม่เขียว เรยค่ะ

หลังจากตัดไหม1อาทิตย์ เรากังวลว่า หน้าไม่เท่ากัน พี่ๆทางคลีนิก บอกว่า เดี๋ยวจะยุบเข้าที่เราก้อรอ
ตอนนี้1เดือนแล้ว หน้ายุบเข้าที่ แต่งหน้าง่าย เพื่อนๆเห็นทักว่า หน้าเด็กขึ้นสวยจังไปทำอะไรมา ดีใจค่ะ ไคก้อเห็นก้อทัก เดี๋ยวจะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆนะค่า😃
ชื่อสินค้า:   ฉีดไขมันหน้าเด็ก
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง โดยได้รับส่วนลดหรือสิทธิพิเศษจากเจ้าของสินค้าเพื่อแลกกับการรีวิว
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่