ตามหาอนิเมะ ผู้หญิงผมยาวสีดำ ใครรู้ตอบทีค่ะ

อนิเมะเคยดูในยูทูป เป็นซับไทยเมื่อประมาณ4-6ปีก่อนเรื่องค่อนข้างเศร้า
นางเอกเป็นผู้หญิงผมยาวสีดำ ครอบครัวถูกไฟไหม้ รึชาวบ้านวางเพลิงว่าครอบครัวนี้เป็นปีศาล นางเอกผู้หญิงรอดชีวิตคนเดียว อยู่บ้านที่ทำจากรถเก่าที่ซากถูกไฟไหม้  ไส่แต่ชุดนักเรียน ตังไม่ค่อยมี
ตอนจบต้องแยกกับพระเอก
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1

น่าจะเรื่องนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่