หลังจากเมษาแกรด โอตะเมษาส่วนใหญ่ เฮนไปหาน้องอุ้ม รุ่น 2 จริงรึเปล่าครับ เพราะอะไร?

เรื่องมีอยู่ว่า ผมก็ตามเมษามาในระดับนึง จนกระทั้งเมษาแกรดไปเลยไม่ค่อยได้มาตาม
ซึ่งคนส่วนใหญ่ก็คิดแหละ ว่าโอตะเมษาส่วนใหญ่ก็น่าจะตาม ก่อน แทน
แต่พอผมไปถามเพื่อนผมที่อยู่ในด้อมเขาบอกว่า มีแต่คนที่ชิปเรือมีนาที่ไปตามก่อน
ส่วนใหญ่ไปตามน้องอุ้มรุ่น2แทน ผมเลยสงสัยว่าจริงรึเปล่า เลยแอบไปส่องชาวบ้านมา
ซึ่งก็จริง แฟนคลับเมษาส่วนใหญ่ไปตาม อุ้ม มากกว่า ก่อน
ผมเลยสงสัยว่า
ทำไมโอตะเมษาส่วนนึงถึงไปตามน้องอุ้ม ทั้งๆที่คาร์แร็กเตอร์ต่างกันพอสมควรเลย
แล้วทำไมถึงตาม ก่อน น้อยกว่าที่คิด รวมถึงน้ำใสด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่