ตามหาเพลงที่มีดนตรีตือตือดือดึดตือดือดึดตือดื้อ ตือตือดือดึดตือดือดึดตือดื่อค่ะ

เราจำได้แค่ดนตรีท่อนฮุคค่ะ ที่มันเป็นเสียงแบบตือตือดือดึดตือดือดึดตือดื้อ ตือตือดือดึดตือดือดึดตือดื่อนี่แหละค่ะ เราคิดว่ามันน่าจะเป็นเพลงไทยแนวเพลงเป็นEDMไม่งั้นก็เพลงไทยเอามาRemixอ่ะค่ะ ท่อนที่เราได้ยินคือไม่มีเนื้อร้องนะคะ คือค้างคามาตั้งแต่เดือนตุลาปี61 จนตอนนี้เดือนมีนาปี62เรายังไม่รู้เลยค่ะ ว่ามันคือเพลงอะไร หาทุกทางแล้วแต่ก็ไม่เจอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่