ดูน้องๆอันดับ ต่ำกว่า 32 แล้ว บ่อน้ำตาตื้นเลย

เป็นกำลังใจให้นะเด็กๆ เป็นแค่ฉากๆ นึง เดี๋ยวมันก็ผ่านไป อนาคต ยังอีกหลายเรื่องนัก

ขอพูดถึง พิเศษ 4 คน ที่จริงมีมากกว่านั้น แต่เอาแค่ 4 ละกัน

1. ดีนี่ เจ้ายีราฟน้อย หนูแข็งแกร่ง ไม่แพ้ นีกี้เลย สตรองมาก เป็นกำลังใจให้นะ ขอให้ทั้งเรียน และ bnk ไปได้สวย

2. ฝ้าย เสียง คือ อาวุธหลัก ไม่แพ้ รูปร่างหน้าตา หมั่นฝึกฝนนะ 2 เรื่อง คุมเสียงสูงอย่าให้ปลิ้น มันจะแผด ลม ปอด เพิ่มให้มากขึ้น ช่วยให้การร้องเพลงนิ่งขึ้น นอกนั้น พี่เป็นกำลังใจให้นะ เจ้าดุ๋ง

3. วิว หนูอย่าร้องให้ ฟค เขารักหนูเยอะนะ มั่นใจ แล้วฝึกฝนต่อไป ไม่นานจะเห็นผล สู้ๆ นะลูก

4. พาขวัญ ฝึกร้องเพลงเยอะๆ ไปหาฝึกนอกรอบก็ได้ เสียงหนูมีเสน่ห์มากนะ แต่ยังขาดทักษะในการร้อง สู้ๆ นะ พี่จะเป็นแนวหลังให้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่