มีใครเคยเป็น friend zone กับแฟนเก่าบ้างมั้ยคะ

หลังจากที่ไปดูหนังเรื่อง friend zone ของค่าย gdh มาก็เกิดอาการอินมากๆๆขึ้นมา55555555 เรากับแฟนเก่าเป็นแบบในหนังเลยค่ะ จริงๆแล้วคือเรายังรักเขาอยู่ เราควรจะทำยังไงดีคะเราไม่อยากให้เขาหายไปจากชีวิตเราเลย แต่ก็ไม่อยากให้เป็นแบบนี้ เลยอยากถามว่ามีใครเคยเป็นแบบเรามั้ยคะแล้วจัดการกับความรู้สึกตัวเองยังไง หรือใครมีคำแนะนำดีๆบอกกันได้นะคะเพี้ยนสะอื้น

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่