ชวนเที่ยวชัยปุระ อินเดีย 20-25 มีนา 62 จ้าาาาา

หาเพื่อนเที่ยวชัยปุระ ประเทศอินเดียค่ะ ช่วงเวลา 20-25 มีนาคม 2562 (ไปคืน20 กลับเช้า25)
ตอนนี้สมาชิกมีเรากับแฟน แต่แฟนอาจจะไม่ได้ไปด้วย หรืออาจจะกลับก่อน T--T
(แฟนเราไม่ได้ไปด้วยแล้วอ่ะ ต้องไปคนเดียว ฮือออออออออ)

เราไม่เคยไปเที่ยวต่างประเทศคนเดียวเลย ภาษาไม่ค่อยแข็งแรงด้วย
ก็เลยแอบกลัวๆ แต่ก็อยากไปเที่ยว แล้วก็ไม่อยากทิ้งตั๋ว

มีใครไปเที่ยวอินเดียในช่วงนั้นไหมคะะะะ
ไปเที่ยวด้วยกันเถอะ ไปเที่ยวด้วยกันเถอะ smilesmile

เพี้ยนปูเสื่อเพี้ยนเย้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่