คุน คิด ว่า วิชาอาคม มี จริง ไหม?

ผมลองวิชาอาคมด้วยตัวเองเลยครับตอนผมเด็กๆ14-15ผมเดินเล่นอยู่ที่แห่งหนึ่งประมาณ20.00ก็มีคนเดินมาถามผมว่าไอ้หนูป่านี้ทำไมยังไม่กลับบ้านหรือกับบ้านไม่ถูกป่าวด้วยความที่ผมยังไม่อยากกับบ้านผมเลยบอกไปว่าผมกลับบ้านไม่ถูกเขาเลยพาไปหาตรวจเขาบอกตำรวจว่าพาผมไปส่งบ้านหน่อยผมกลับไม่ถูกตำรวจเลยพาผมไปส่งบ้านแต่ผมยังไม่อยากกับบ้านไงเลยโกหกว่าบ้านอยู่หลายที่จนตำรวจเริ่มไม่พอใจถามผมอีกทีว่าบ้านผมอยู่ไหนกันแน่ผมเลยโกหกอีกเป็นที่สุดท้ายผมบอกตำรวจว่าส่งผมตรงนี้หละเดียวผมเดินไปบ้านเองเพราะอยู่ข้างในใกล้แต่ตำรวจบอกผมว่าไม่เป็นไรเดียวเดินไปส่งผมก็ไม่ได้พูดอะไรผมก็เดินเข้าไปในที่มืดตำรวจก็เดินตามว่าแต่ผมกลัวตำรวจรู้ว่าผมโกหกตำรวจว่าที่นี่บ้านผมผมเลยรีบวิ่งไปหลบหลังรถและผมได้ร่ายคาถากันบังกายผมได้กำมือหละเป่าคาถาผมพูดว่า นะกันบังกาย ปิดมิตัวกู มิไม่ให้เห็น กูปิดทวาร แล ไม่เห็น มิ ตัว กู นะโมพุธทายะและผมได้กำมือออกและปล่อยไปข้างหน้าผมปรากฎว่าตำรวจมองไม่เห็นผมคับเห็นแต่เสียงที่พูดว่าเด็กมันหายไปไหนละเร็วๆจริงๆและผมก็ได้ยินเสียงรถตำรวจขับไปผมก็เดินหามอไซค์กลับบ้านผมปกติไม่น่าเชื่อว่าผมจะหายตัวได้จริงทั้งๆที่ตำรวจเดินมาติดๆผมส่งสัยผมจะร่ายคาถาบังตาตำรวจด้วยหละตำรวจไม่ตามผมมาคงเป็นเพราะคาถาที่ผมร่ายไว้เรื่องที่ผมเล่าก็มีแค่นี้หละครับถ้ามีเรื่องแปลกๆอีกจะมาเล่าให้ฟัง😀

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่