ใครเรียน​ sbac.เข้ามาหน่อยน้าาาา

คือตอนนี้เราลังเลว่าจะย้ายไปsbacสะพาน​ใหม่​ดีมั้ย​ บ้านเราอยู่ใกล้ม.กรุงเทพ​ ซึ่งถือว่าไกลนะจากเอสแบค อยากรู้ว่าต้องนั่งรถอะไรไป​ แล้วใช้เวลาประมาณ​กี่นาทีกี่ชม.​ ถึงจะถึง​sbac​ ตอนนี้กลัวตัวเองจะไม่ไหวอย่างเดียวเลยเพราะระยะไกลมากกกก​ หากใช้เวาเดินทางไม่นานก็จะไปที่นั่นค่ะ​ ขอบคุณ​ล่วงหน้าค่ะ
#หากแท็กผิดห้องขออภัยด้วยนะคะ​ 😂
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่