มีวุฒิ IGCSE สอบตรงแพทย์อินเตอร์ได้มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูอายุ 15 ค่ะ กำลังจะย้ายจาก รร. นานาชาติ ไป หลักสูตรไทย คิดว่าในอนาคตอยากเอาวิชาความรู้ที่ได้จาก รร. นานาชาติ บวกกวดวิชาเพิ่มเติม มาสอบ IGCSE ค่ะ อยากทราบว่าแพทย์อินเตอร์ที่รับตรงนี่รับวุฒิ IGCSE มั้ยคะ

อยากสอบทั้งสองทางเลยค่ะ ทั้ง อินเตอร์ ทั้งกสพท. ส่วนตัวไม่มีปัญหากับภาษาอังกฤษค่ะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะค้าาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่