ขอถามเกี่ยวกับการศัลยกรรมก้นหน่อยค่ะ

คือมีความคิดว่าจะไปเสริมแบบซิลิโคนค่ะ อยากจะสอบถามหน่อย
1. หลังทำจำเป็นต้องใส่สายสวนปัสสาวะไหมค่ะ
2.ถ้าผู้หญิงทำ กับ ผู้ชายทำ ทรงที่ได้มันจะต่างกันไหมค่ะ อย่างเช่น ผู้ชายทำมันจะทำให้มีส่วนโค้งเว้าเหมือนที่ผู้หญิงทำไหมค่ะ หรืออยู่ที่ขนาดที่เราเลือกค่ะ
3. ใครที่เคยทำ หลังทำใช้ชีวิตลำบากขึ้นไหมค่ะ เพราะอย่างการทำจมูก เราไม่ได้ไปโดนอะไรมันบ่อยๆ แต่ถ้าก้นคือเราต้องนั่งทับมัน ต้องระวังการนั่งมากขึ้นไหม แบบกลัวมันจะแตกอะไรอย่างงี้อะค่ะ
4. นั่งทับนานๆ ไปจะเป็นอะไหมค่ะ ทำครั้งเดียวคืออยู่กับเราไปตลอดเลยใช่มั้ย แล้วถ้าสะดุดล้มก้นกระแทกจะเป็นอะไรมั้ยค่ะ
5. ตอนทำต้องแก้ผ้าหมดเลยใช่มั้ยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่