เดือนหน้าไปเที่ยวหาดใหญ่ ไม่เคยไปภาคใต้เลยครับ ขอถามว่า

1. ไปเรือบิน จากสนามบิน จะไปตลาดกิมลั้ง ไปอย่างไร ที่ถูกที่สุดครับ เที่ยวคนเดียวไม่อยากเหมาแท็กซี่
2. ของกินอร่อยๆ มีร้านไหนบ้าง ขอพวกอาหารกึ่งๆจีน บะหมี่เกี๋ยว ติ่มซ่ำ ราคาไม่แพงมากครับ
3. อยากไปไหว้เจ้า มีศาลเจ้าอะไรในตัวเมืองหาดใหญ่ ที่แนะนำบ้างครับ
4. ที่พักราคาไม่เกิน 500 บาท โรงแรมหรือห้องรายวันก็ได้ ขอใกล้ๆเซ็นเฟสแบบว่าเดินไปกลับไม่เกิน 1 กิโล ช่วยแนะนำด้วยครับ

ปล. คืนวันศุกร์และเสาร์ มีถนนคนเดินที่ไหน? แล้วเริ่มกี่โมงครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่