กรณีป๊อปปองกูล ผมว่าผู้หญิงทั้ง 2 ฝ่าย "ไม่รู้" เรื่องผู้หญิงอีกคนจริงๆ

เลิกสืบ เลิกสงสัย เลิกหาหลักฐานเชิงประจักษ์กันดีกว่าครับ ว่าคุณโบว์กลับอ.ปลา เค้ารู้มาก่อนจริงไหม? สงสารฝ่ายหญิงเหอะ

ก็ดูสิครับ วันอาทิตย์ฝ่ายชายโดนด่าทุกหน้าเวบ
สัมภาษณ์เย็นวันจันทร์วันเดียว ... เห็นคนโพสต์เข้าใจ เห็นใจ ฝ่ายชาย โผล่ออกมาเพียบ ... ผมว่าเกิน 30% เลย
บ้างก็ว่า ... ไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอก ... มันเป็นเรื่องของความรัก ... ครอบครัว 2 หญิง 1 ชายเยอะแยะไป ... ฝ่ายหญิงก็ไม่เห็นว่าอะไร เราจะเดือดร้อนแทนทำไม?

แล้วลองคิดง่ายๆดูว่า
ถ้าผู้หญิงทั้ง 2 คน เค้าได้พูดได้คุย กับฝ่ายชายคนนี้อยู่แทบทุกวันล่ะ?
เห็นจะๆคาตาว่าอยู่กับกิ๊ก ก็คงคุยให้กลายเป็นอยู่กับป้าขายหนมครกหน้าปากซอยได้อ่ะ ผมว่า

ปล. จริงๆคุณป๊อปนี่เป็นตัวอย่างที่ดีมากๆของการสัมภาษณ์ตอบสื่อกรณีข่าวฉาวที่ดีมากๆคนหนึ่งในหลายๆปีมานี้เลยนะ
แต่ทำไมผมกลับยังไม่พอใจกับการสัมภาษณ์ ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน -*-
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่