มีใครเคยใช้งานตัว Document management ไหมครับชื่อ Alfresco

ตามหัวข้อครับมีใครเคยใช้งานตัว document manangement Alfresco ไหมครับ เวอร์ชั่นที่เจ้าของกระทู้กำลังใช้งานอยู่เป็น 5.2 เจ้าของกระทู้ต้องการเชื่อมต่อตัว alfresco เข้ากับ LDAP เพื่อที่จะใช้ user ใน ldap ได้เลย มีใครมีแนวทางที่จะทำไหมครับ รบกวนชี้แนะหน่อยครับ อ่านตามเว็บ ๆ บางเว็บก็ถูกปิดไปหมดแล้ว แล้วมีหลายวิธีมาก ลองทำตามแล้วก็ไม่สำเร็จ รบกวนใครมีหนทางช่วยชี้แนะให้ จขกท หน่อยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เชื่อมต่อได้แล้วนะครับ จบกระทู้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่