###ว่าด้วยเรื่องคุณป๊อป ปองกูล$$$

สำหรับข่าวคุณป๊อปทุกคนคงทราบกันดีอยู่เเล้ว เเต่ผลงานของคุณป๊อปผมอยากให้ผู้ฟังเเยกเเยะเรื่องส่วนตัวของเขากับผลงานของเขา ไม่อยากให้เอาเรื่องนั้นมาตัดสินผลงาน สำหรับผมคุณป๊อปเป็นหนึ่งในศิลปินที่ผมชื่นชอบทั้งเรื่องผลงานเเละบุคลิกส่วนตัว เเต่เรื่องนั้นก็ทำผมช็อกไปเล็กน้อย(คหสต.นะครับ อย่าให้ความสำคัญกับเรื่องนั้นเลย ปล่อยให้มันจางหายเเล้วให้เป็นเรื่องส่วนตัวเขาดีกว่า) ยังไงก็ตามฝีมือเขายังทำให้ผมชื่นชอบเสมอ เขาก็ยังผลิตเพลงเพราะๆมาให้ทุกคนฟัง ขอให้ติชมกันในเรื่องผลงานจะดีกว่า ถ้าคุณป๊อปเป็นมืออาชีพทำเพลงมาดี คนฟังก็ควรเเยกเเยะเเละฟังเเบบมีสปิริตเหมือนกันครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ทำไมไม่เห็นมีใครมาตั้งกระทู้เรียกร้องให้ผู้เสียหายเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่