มีใครใช้​ HUAWEI​ nova​3i.แล้วเครื่องร้อนเหมือนกันบ้าง??

ตามหัวข้อเลยค่ะ​ พอดีซื้อโทรศัพท์​มาช่วงเดือน​ตุลาคม​ 61​ ที่ผ่านมา​ ตอนใช้แรกๆชาทแบตหรือว่าเล่นเกมนี้แบบโทรศัพท์​เครื่องมันร้อนมากก​ เคยพลาดครั้งนึ่งชาทโทรศัพท์​แล้วเผลอวางไว้ที่ขาแล้วรู้สึก​มันร้อนมากจนแสบขาเลยคะ​ ตอนนั้นยังไม่ได้ใส่เคสโทรศัพท์​นะค่ะ​ เลยยังไม่ติดใจอะไรเพราะมันเป็นยังไม่บ่อยมาก​ พอใช้มาได้​ 5​ เดือน​ โทรศัพท์​เริ่มร้อนบ่อยขึ้น​ เล่นเฟสแปปเดียว​เครื่อง​ก็​ร้อนมากเลย​ รีบูตโทรศัพท์​แล้วก็​ชาทแบตก็ยิ่งร้อนยิ่งเป็น​เหมือนเดิม​ แบบนี้ทำไงดีค่ะ​ มันจะระเบิด​ไหม🤦‍♀️

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
มีใครใช้แล้วเสียงสะท้อนไปหาคู่สนทนา​บ้างคับขนาดใช้หูฟังยังสะท้อนดู ยูทูป เสียงก็เข้าไปหาคู่สนทนา​อีก แก้ตั้งค่ายังไงคับ แนะนำที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่