ตามหาคนสอบแกทแพทที่ราชวินิตมัธยม

คือเราไปสอบมาเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะ แล้วเจอเด็กเทพศิรินทร์คนนึงน่ารักมากเราสอบห้องเดียวกัน เราสอบแกทห้อง314ค่ะเขาเป็นลำดับที่1 แล้วพอตอนบ่ายเราก็คิดว่าคงไม่ได้เจอแล้ว แต่ก็ดันเจอค่ะเขาสอบแพท1ห้องเดียวกันห้องMLLค่ะ เขาลำดับที่15ถ้าจำไม่ผิด ใครรู้ตัวหรือมีเพื่อนที่สอบก็ช่วยบอกทีนะคะ ;_______;
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่