อยากเข้าม.ฟาร์อีสเทอร์น พี่ๆที่กำลังเรียนอยู่หรือจบไปแล้วช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ตอนนี้เรียนอยู่ม.3จะจบแล้วค่ะ วางแผนไว้ว่าจะสอบเทียบม.6แล้วเข้ามหาลัยปีหน้า
อยากจะเรียนใกล้ๆบ้าน แล้วสนใจที่นี่
อยากทราบว่าสภาพแวดล้อมเป็นยังไง การเรียนการสอนเป็นยังไงค่ะ หรือมีเรื่องอะไรที่ควรรู้เป็นพิเศษเกี่ยวกับที่นี่หรือเปล่า หรือเป็นเรื่องอะไรก็ได้เกี่ยวกับมหาลัย เป็นข้อมูลเพื่อตัดสินใจเรียงลำดับที่เรียนต่อค่ะ

ขอบคุณค่ะอมยิ้ม07
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่