หางานเสริมทำหลังเลิกงานค่ะแถวบางแค

ทำงานประจำเลิก18.00น.อยากหารายได้เพิ่มค่ะ สามารถทำได้ทุกงาน ช่วยเป็นกำลังเสริมเวลาทำงานเล็กๆน้อยๆไม่ทัน ล้างจ้านล้เสริฟกับข้าว แพคของไมแพคข พับผ้า จิปาถะทุกอจิปาถะทุกอย่างค่ะ เป็นแบบรายครั้งก็ได้ เสาร์-อาทิตย์ก็หยุดค่ะ มีใครมีงานติดต่อได้นะคะ จะดีมากจะดีมากเลยค่ะถ้าเป็นงานที่จ่ายค่าจ้างได้เลยทุกวัน หาค่าดำรงชีพไปทำงานด้วยค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่