ควรต่อหรือพอแค่นี้

ก่อนอื่นขอออกตัวว่าเป็นกระทู้แรกอาจผิดผลาดประการใดก็ขออภัยด้วยนะค่ะ
คือเราโสดมานานที่จริงก็ตลอดชีวิตแหละมีคนเข้ามาจีบบ้างแต่ไม่เคยมีแฟน  แล้วทีนี้ก็มีคนมาคุยๆด้วยแรกๆก็ไม่ได้รู้สึกอะไรนานเข้าก็ชอบเขา  แต่ติดที่ว่าเขาอาจจะเป็นคนอารมณ์ดีหรือบริหารเสน่ห์หรือเพราะอาชีพบังคบก็ไม่รู้  เวลาโพสอะไรทีมีสาวมาเม้นตลอดเขาก็โต้ตอบตลอด  เราเลยไม่รู้ว่าควรคุยต่อไหม  เพราะเขาอาจจะคุยหลายคน(เขาโสด)  แล้วเราก็รู้สึกว่าเป็นแค่ตัวเลือก
ป.ล.1 เราแค่คนคุย
ป.ล.2 เขาคงชอบสาวพยาบาลซึ่งเราไม่ใช่
ป.ล.3 เราไม่รู้จะปรึกษาใคร  เจ๊โสดมานาน555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่