ตามหาถุงขยะที่มีลักษณะ ยาวแบบลำไส้ ไม่จำกัดหาได้ที่ไหนครับ

ตามหัวข้อเลยครับตามหาถุงขยะ หรือถุงอะไรก็ได้ ที่มีลักษณะ ปากกว้างประมาณ 30 cm แล้วมีลักษณะความยาวไม่จำกัดคือสามารถตัดได้เอง หรือจะเอาแบบ กว้างซัก 30 cm แล้วยาว ซัก 70 cm บวกลบก็ได้ สามารถหาซื้อได้ที่ไหนครับหรือเขาเรียกถุงแบบนี้ว่าอะไร มีใครแนะนำได้บ้างไหม ผมหามานานแล้ว ไม่เจอเลยครับ ขอความรู้หน่อยครับ ทุกวันนี้ผมใช้ถุง พลาสติกสำหรับใส่ ม้วนผ้า อยู่แต่ราคาค่อนข้างสูง จริงๆอยากได้แบบไม่หนามากประมาณถุงขยะ แต่ไม่รู้จะหาที่ไหน รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับถ้าใครรู้ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่