สวดมนต์แผ่เมตตาให้แฟนเก่า

จะเรียกว่างมงายก็ได้ค่ะ แต่เราก็สงสัยว่าเกิดอะไรขึ้น วอนผู้รู้ช่วยตอบให้หน่อยค่ะ

ตั้งแต่เราเลิกกับแฟนไป เราก็ยังทำใจไม่ได้ เราเลยสวดมนต์แผ่เมตตากรวดน้ำให้แฟนเก่า และแฟนใหม่ของเขาด้วย พักหลังมานี้ เราฝันถึงแฟนเก่าเรามา 4 วันติดแล้วค่ะ ฝันใกล้เช้าทุกครั้ง เมื่อวานเป็นวันพระศีลใหญ่ เราก็ไปทำบุญที่วัด ก่อนนอนก็สวดมนต์เผื่อเมตตา กรวดน้ำให้เขาทั้ง 2 คน แล้วเราก็ฝันเห็นแฟนเก่าเรา และแฟนใหม่ของเขาด้วย แบบนี้คือเขาได้รับผลบุญที่เราทำให้เขาหรือเปล่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่