กระแส ITZY ตอนนี้

อยากทราบทั้งฝั่งไทย เกา และอินเตอร์เลยค่ะ ตอนนี้เท่าที่เห็นคือฝั่งเกาเพลงยังเกาะชาร์ตอยู่ในระดับที่ดีเลยทีเดียว ตัวเด็กแต่ละคนก็ติดโพล ดูแล้วฝั่งเกาน่าจะชอบนะคะ ส่วนไทยนี่ช่วงนี้เห็นในทวิตเริ่มมีคนรีแคมเดี่ยวกันเยอะ แล้วก็พูดถึงกันเยอะโดยเฉพาะของเยจีเนี่ย ดูแล้วเยจีตกแฟนเกิร์ลได้เยอะเลย ส่วนยูนานี่พอผมแดงแล้วตกคนได้เยอะมากกกก แต่เหมือนน้องน่าจะเป็นไทป์ที่แฟนบอยชอบนะ (แต่เราก็เมนน้องค่ะ5555) คนอื่นๆก็ถูกพูดถึงเหมือนกัน

ส่วนกระแสฝั่งอินเตอร์นี่ยังไม่ค่อยทราบเท่าไร แต่จากยอดวิวและการติดเทรนด์ในประเทศต่างๆ ก็คิดว่าน่าจะแรงอยู่ แม้ว่าก่อนหน้านี้โดนด่าเรื่องเพลงค่อนข้างเยอะก็เถอะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้น้องๆ ทุกคนค่า

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่