แนะนำซีรี่ส์ที่ตัวเอกเป็นวัยรุ่น,เด็กผู้ชายให้หน่อยค่ะ

ไม่ค่อยรู้แนวเท่าไหร่นะคะ ดูได้หมดทุกแนวจริงๆ
ตอนนี้เพิ่งดู the umbrella academy จบ ชอบมากกก (ทั้งๆที่หลายคนบอกไม่สนุก) แต่เราชอบตัวละคนแบบ no.five อารมณ์ badass ดีๆน่ะเอง
ตอนนี้กำลังดูเรื่อง titans ค่ะ สนุกเหมือนกัน riverdale ก็ชอบเหมือนกันค่ะ
ว่าจะดู GOTHAM แต่ยังเก็บไว้ก่อน
ใครมีซีรี่ส์แนะนำแนวนี้ หรือนอกเหนือจากนี้ที่คิดว่าสนุก แนะนำมาได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่