อยากรู้ว่าเราแขนหักยังสามารถเรียนธุรกิจการบินราชภัฏสวนสุนันทาได้ไหมคะ

เรามีความฝันตั้งเเต่สมัยเด็กแล้วว่าอยากเป็นแอร์โฮสเตส
แต่ช่วงสิ้นปีที่ผ่านมามีเหตุการ์ณที่ไม่อยากให้เกิดคือ
เราประสบอุบัติเหตุแขนหัก
แต่เพื่อความฝันก็ไม่อยากย่อท้อ อยากสู้ต่อ
แต่เราอยากรู้ว่าเรายังเรียนคณะธุรกิจการบินได้ไหมคะ...ตอนนี้ม.5เทอม2ค่ะ  ปีนี้ขึ้นม.6แล้ว
ช่วยตอบทีนะคะ.... (╯_╰)(╯_╰)(╯_╰)

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แขนหัก รักษาตัวใส่เฝือกเดี๋ยวก็หายครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่