ตามหา+อยากเจอผู้หญิงที่ขึ้นรถเมล์แถวๆเลยอนุสาวรีย์ไปหน่อยแล้วลงหน้ากรมป่าไม้ บางเขน ตอนเกือบๆ 5 โมง

ขออนุญาตแท็กกรมป่าไม้ด้วยนะครับ ขอโทษจริงๆที่ตั้งกระทู้ที่เป็นเรื่องไม่เกี่ยวกับในแท็ก แต่อดใจไม่ไหวแล้ว
อยากเจอผู้หญิงที่ใส่ชุดนักศึกษา เอาเสื้อไว้ในกระโปรง ใส่รองเท้าหนังสีดำ ที่ขึ้นรถเมล์แถวๆเลยอนุสาวรีย์ไปหน่อย แล้วลงหน้ากรมป่าไม้แถว ม.เกษตร บางเขน ตอน 5 โมงครับ
เขาน่ารักมาก หุ่นดี อยากรู้จักมากๆ แต่ผมดันไม่กล้าขอไลน์ขอไรเลย กลัวเขาไม่ให้แล้วหน้าแตก แต่ตอนนี้หน้าด้านแล้ว ถ้าเป็นไปได้ สมมติว่าเธอมาเห็นช่วยตอบหน่อยนะครับ
ขอโทษอีกทีสำหรับกระทู้ที่เป็นเรื่องส่วนตัวที่ไม่ได้สาระนะครับ ขอครั้งนี้ครั้งเดียวแล้วจะไม่ทำแบบนี้อีกแล้วครับ เป็นทางเดียวแล้วที่จะทำได้ อยากรู้จักคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่