Miss World 2019 แถลงข่าวได้อลังการดาวล้านดวงมาก

Miss World แถลงข่าว ณ พระราชวังพญาไท ว่าปลายปีนี้ประเทศไทยเป็นเจ้าภาพจัดการประกวด Miss World 2019 ที่พัทยาค่ะ โดยบริษัทTW ของคุณธนวัฒน์ วันสมเป็นผู้จัดค่ะ

โดยในงานแถลงข่าวมี
Vanessa Ponce De Leon MW2018
น้องนิโคลลีน รองอันดับ1 MW2018
Julia Morley CEO of MWO
และนางงามตำแหน่งพิเศษอื่นๆร่วมแถลงข่าวค่ะ

เมื่อก่อนจขกท.เคยคิดนะคะว่าเวทีmwเป็นอะไรที่เชยมากไม่น่าสนใจ แต่เวลานี้ยอมใจสปอนเซอร์ไทยจริงๆค่ะที่เนรมิตงานMWออกมาได้หรูหรามาก ศักดิ์ศรีไม่แพ้MUOเลยค่ะ

ปล.ขอบคุณภาพสวยๆจากแฟนเพจนางงามค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่