ขอคำแนะนำโปรแกรมเที่ยวโอซาก้า-เกียวโต ครับ

สวัสดีครับ สอบถามการเดินทางในโอซาก้าครับ
พักนัมบะทุกวันครับ

วันที่ 1 สนามบินคันไซ 07.40 คาดว่าจะใช้ nankai Limited express rapi:t
สถานที่จะไป
1.ตลาดคุโรมง
2.หมู่บ้านอเมริกา
3.ชินไซบาชิ มินามินัมบะ
4.โดทงบุริ
เดินครับ อยู่ใกล้ที่พัก

วันที่ 2
1.วัดเทนโนจิ
2.ศาลเจ้าสุมิโยชิ
3.จุดชมจิวอาเบะโน๊ะ
4.ปราสาทโอซาก้า

วันที่ 3
1.ไคยูคัง
2.ชิงช้าสวรรค์เท็มโปซาน
3. เที่ยวบริเวณรอบๆ
4.อุเมดะสกาย
คิดว่าวันที่ 2,3 จะใช้ osaka amazing pass 2 day

วันที่ 4
เดินทางเที่ยวเกียวโต

วันที่ 5
1.เก็บตกสถานที่ท่องเที่ยว , Shopping

วันที่ 6
1. universal

วันที่ 7
เดินทางกลับ Thai ด้วย nankai rap:t

มีคำถามครับ
1. Program นี้โอเคไหมครับ
2.วันที่ไปเกียวโตใช้บัตรอะไร หรือเดินทางยังไงให้สะดวกสุดครับ
3. บัตร icoca จะได้ใช้วันไหนบ้างครับ
4. มีตรงไหนบกพร่องแนะนำได้หมดเลยครับ ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่