ขอถามว่าผมมีบัตรคนพิการเป็นออทิสติกถามว่าถ้ายกเลิกบัตรคนพิการแล้วไปสอบนายสิบตำรวจเขาจะตรวจสอบได้ไหม

ขอถามว่าผมมีบัตรคนพิการเป็นออทิสติกถามว่าถ้ายกเลิกบัตรคนพิการแล้วไปสอบนายสิบตำรวจเขาจะตรวจสอบได้ไหมคือผมเป็นออทิสติกหน่อยเดียวเรียนได้ครับถามว่าถ้าผมไปสมัครนายสิบตำรวจจะตรวจร่างกายผ่านไหมถ้าผมไปยกเลิกบัตรคนพิการจะผ่านไหมขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่