สอบถามทาวโฮม 3ชั้น ใน กรุงเทพ ครับ 2หลังติดกัน 7-8m

สวัสดีครับ อยากจะรบกวน ขอคำแนะนำ ปรึกษาเรื่องทาวโฮม 3ชั้น ครับ งบประมาณ ตอนนี้หามา มีแถว นวมินทร์ 85 the vision กับ พระยา สุเรนทร์ 24 sixnature ทำโฮมออฟฟิศ

ส่วนตัวชอบ แถวนวมินทร์ แต่ เซลล์บอกราคา ไม่ตรงกัน เล่นตัว เบื่อๆเลย แอนไป พระยาสุเรน
ครับ หรือ โครงการอื่นๆ พอจะแนะนำผมได้บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่