เรื่องแบตมือถือ asus zenfone ครับ

สวัสดีครับผมขออนุญาตสอบถามเรื่องเเบตเตอรี่ของมือถือ asus zenfone go ครับ พอดีว่าที่ใช้อยู่แบตเตอรี่มีปัญหาครับ สอบถามจากทางร้านมือถือทางร้านบอกว่าแบตรุ่นนี้ค่อนข้างหายาก ผมเลยอยากมาสอบถามครับว่า ถ้าเราไปให้ศูนย์บริการจัดหาให้จะยุ่งยากไหมครับ หรือว่าผมค้นหาจากทางอินเตอร์พบว่ามีอยู่ในทางLazadaครับ แต่ก็กลัวที่จะซื้อมาใช้เอง หรือมีทางช่องทางไหนดีที่สุดครับ 🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่