สอบถามเครื่องขายเสียง มี auxอินพุตช่องเดียว แต่ต่ออินพุตเข้า 2 แหล่ง ครับ

วิทยุรถยนต์ มีช่อง aux in ช่องเดียวครับ ผม diy เอาวงจร บูลทูธ เสียง เอามาต่อคร่อม aux in ของวิทยุ ผลคือ เสียงที่อินพุตจากบูลทูธดังปกติดีครับ แต่พอกลับมาใช้ aux in แบบต่อสาย  
เสียงมันดรอบไปกว่าเดิมมากๆ ครับ วิธีแก้ยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview