สอบถามครับการ์ดมาสไรเดอร์ดีเคดนี่เขาใช้การ์ดอะไรทำครับเเล้วทำยังไง มีเพิ่มเติม คนที่ไม่รู้จักเเต่รู้คุยมาได้ครับ

ผมอยากทราบครับว่าการ์ดดีเคดเขาใช้การ์ดอะไรทำครับ พอดีผมอยากจะโมอ่ะครับ ไม่รู้มามันต้องใช้กระดาษเเบบใหนทำยังไง ต้องขนาดใหน หนาเท่าใหร่ ผมมีเครื่องปริ้นอยู่ที่บ้านนะครับอันนึงไม่ใช่เเบบเเทงค์ ท่านไดรู้ช่วยบอกด้วยนะครับ ท่านไดรับสอนก็ได้นะหรือถ่ายทอดวิชา เม้นมาเลยครับขอคำเเนะนำด่วนผมมีกลุ่มขายเเล้วเหลือเเต่ว่าจะทำยังไงครับ ขอบคุณครับ สำหรับท่านที่ไม่รู้จักก็ตูนนี้ก็ไม่เป็นไรครับผมมีขนาดการ์ดเเละความหนาให้ดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่