แฟรี่เทล fairy tail final season

เราอยากให้ทุกคน สปอย เรื่องนี้หน่อยค่ะคือเราดูอนิเมะกับอ่านมังงะในเบื้องต้นแล้วแต่เราอยากรู้ว่า ตกลงเซเรฟกัยนัสสึเมื่อจบเราภาคนี้จะได้ไปอยู่ด้วยกัน
อย่างมีความสุขแบบพี่กับน้องหรือเปล่า แล้วตอนจบนัสสึทำยังไงถึงจัดกการกับเซเรฟได้
( สปอยมาได้หมดเลยค่ะเราอยากฟังจะเป็นตอนไหนก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่