ช่วยหาเพลงหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเรากับเพื่อนบังเอิญไปได้ยินเพลงๆนึงมา แต่ไม่ทราบว่าเพลงชื่ออะไร พิมพ์เนื้อเพลงลงใน YouTube แล้วก็ไม่เจอ เลยอยากจะถามทุกๆคนค่ะว่าเพลงนี้คือเพลงอะไร เนื้อเพลงท่อนฮุกจะร้องว่า

"...อยากจะบอกให้รู้ว่าคนๆนี้ยังมีแต่เธอ ยังมีแต่เธอ และรักอยู่เต็มหัวใจ
ตั้งแต่วันนั้น ที่เธอได้จากฉันไป
ภายในใจก็ยังไม่เคยจะมีผู้ใด และไม่มีใครมาเทียบเท่าเธอได้เลย
คนๆนี้ยังคิดถึงเธอ ไม่เคยลืม..."

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ
กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกที่เขียนขึ้นอย่างจริงจัง หากผิดพลาดอย่างไรขออภัยด้วยนะคะอมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่