ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ NoodBook asumasung 350v

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ NoodBook  samsung 350v
สวัดดีครับ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับแป้นะพิมพ์ ผมได้ตั้ง รหัสBIOS ไว้ เเล้วผมกดแป้มพิมเลข4กับ Enter เเล้วอีกลายปุ่มที่ไม่ติด ก็นึกว่าน่าจะแป้นพิมพ์เสียผมเลยซื้อแป้นพิมพ์อันใหม่ มา เเล้วก็ใส่ดูสรุปว่า ไม่ติดเหมือนเดิม ปุ่มที่แป้นพิมพ์โน๊ตบุ๊คอันเก่าไม่ติดนใหม่ก็ไม่ติดเหมือนอันเก่าปุ่มที่ไม่ติดก็ปุ่มเดิม เเล้วลองเสียบแป้มพิมพ์์คอมหรือแป้มพิมเเยก ก็ไม่อ่านครับ ปัญหานี้เกิดจากอะไรครับ เมมบอร์ดหรืออะไรครับ ช่วยตอบหน่อยครับ  #ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่