อยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับกล้องฟิล์มค่ะ

อยากสอบถาม พอดีจะซื้อกล้องฟิล์ม รุ่น konica แต่มันมีหลายรุ่นมาก และไม่ค่อยมีรีวิวเท่าไหร่ เลยสับสนว่าแต่ละรุ่นแตกต่างกันอย่างไร รบกวนใครรู้ช่วยอธิบายให้หน่อยค่ะ เท่าที่รู้คือ เบา พกพาง่าย ถ่ายง่าย ออโต้โฟกัส f ต่ำ เบลอ อยาดสอบถามข้อดีของแต่ละรุ่นค่ะ ตอนนี้เท่าที่รู้คือมี konica c35 ef ,
konica c35 fd และ konica c35 automatic
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่