ทำไมแนทเธอรีนbnkไม่ได้ถือบอลในงานบอลทั้งๆที่เป็นแฟนบอลตัวยง

ตามหัวข้อเลยค่ะ งานบอลจุฬาธรรมศาสตร์อ่ะค่ะ ปีที่แล้วเป็นน้ำหนึ่ง ปีนี้เป็นออม ตอนแรกคิดว่าจะเป็นแนทเธอรีนเสียอีก เพราะใครๆก็รู้ว่าเค้าเป็นแฟนบอลมากๆ แต่เจ๊ออมก็น่ารักมากๆเลย
ปล1.แท็กผิดอะไรยังไงขอโทษด้วยค่ะ
ปล2.ไม่ได้มีเจตนาใดๆทั้งสิ้นแค่อยากรู้เฉยๆค่า
ปล3.แนทเธอรีนนี่จบจากธรรมศาสตร์ใช่มั้ย ถ้าไม่ใช่นี่คือได้คำตอบละ55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่