แนะนำคลินิก/โรงยาบาลสัตว์ ในตัวเมืองเชียงรายราคาพอใช้ให้หน่อยค่ะ

เราต้องการตรวจสุขภาพและถ่ายพยาธิให้แฮมเตอร์ที่บ้านค่ะ แต่ว่าเราหาตามกูเกิ้ลเจอที่โรงพยาบาลสัตว์ใหญ่ๆแต่ว่าค่อนข้างไกลค่ะ เราขับมอไซค์ไม่เป็นเลยอยากเดินเอาน้องไปตรวจแบบง่ายๆ อยากให้ประมาณราคาให้และแนะนำเป็นคลินิกก็ได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เห็นคลินิคที่ชื่อเฮือนฮักษาสัตว์เจียงฮาย แถวๆวัดศรีเกิดรึป่าวอันนี้ไม่เเน่ใจครับ
เหมือนมีหมอดูแฮมสเตอร์เฉพาะนะครับ แต่ยังไม่เคยไปเหมือนกัน กำลังจะพาไปนี่แหละครับน้องไม่สบาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่