กรงกระต่าย Frerplast ในไทยมีขายที่ไหนบ้าง ?

อยากสอบถามเรื่องกรงน้องกระต่ายครับ ตอนนี้สนใจยี่ห่อนึงมากๆ แบรนด์อิตาลี ชื่อว่า Ferplast ขายอุปกรณ์สัตว์เลี้ยง ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้แหล่งขายหรือนำเข้าในไทยบ้างไหมครับ พอดีเข้าไปทางเว็บหลัก เขาไม่มีการจัดส่งระหว่างประเทศอ่ะครับ ใครพอรู้แหล่งช่วยบอกผมทีนะครับ

ขออนุญาตนำรูปจากเพจ general pet มาให้ทุกคนได้เห็นสินค้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่