แผ่นหนัง Bohemian rhapsody ออกวางจำหน่ายรึยังครับ?

กระทู้คำถาม
เป็นเรื่องแรกเลยที่ผมอยากจะซื้อแผ่นหนังเก็บไว้ดูเพราะผมไปดูในโรงไม่ทัน ผมเลยไปดูเว็บเถื่อนซึ่งตอนผมดูไปก็รู้สึกผิดไป55 ผมเลยอยากอุดหนุนทางผู้สร้างบ้างครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้แผ่นมีออกมารึยังครับ ปล.รู้สึกผิดมากครับที่ไปดูเว็บเถื่อน ขอโทษนะครับเฟร็ดดี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview