จะไปญี่ปุ่นกับครอบครัวเพื่อน​ แต่แม่อยู่ตปทแม่หย่ากับพ่อ​ (เราอายุไม่ถึง20)​

อยากไปญี่ปุ่นกับเพื่อนค่ะเพราะไม่ต้องเสียค่าที่พักแม่เพื่อนมีคอนโดที่นั้น
แต่เราอายุไม่ถึง20​ เราอายุ16ปี​ แม่อยู่ตปท
แม่หย่ากับพ่อแล้วตอนแม่เซ็นต์​ใบหย่าแม่มีสิทธิ์​ในตัวเราเพียวผู้เดียว​ อย่างนี้จะทำอย่างไรตอนขอเรื่องจะไป​ ให้ญาติ​เซ็นต์​ให้ได้ไหมคะ​ หนูอยากไปมากจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่